Camera Dahua IPC-HFW1120SP-W 1.3 MP
  • Mã hàng: | Bảo hành: 24 tháng | Kho: liên hệ gtin mpn jsbn DH-IPC-HFW1120SP-W
  • 2022-08-01 NewCondition
    • Giá: Liên hệ 3.080.000 VND
sản phẩm tốt April 1, 2011
5/ 5stars
sản phẩm tốt
👨‍💼 📞 0987 982 782 💬 alt zalo
👨‍💼 Holine: 📞 0987 982 782 💬 alt zalo
giao hàng nhanh
Mô tả sản phẩm
- Độ phân giải 1/3” 1.3Megapixel progressive scan CMOS 25/30fps@1.3P(1280×960)
- Ống kính cố định 3.6mm, tích hợp Wi-Fi(IEEE802.11b/g/n), khoảng cách wi-fi 50m, hỗ trợ khe cắm thẻ nhơ micro sd lên đến 128Gb ,chuẩn tương thích ONVIF, CGI, chuẩn chống nước IP66, Nguồn cho Camera 12VDC , có thể dùng Nguồn móc treo camera , hoặc nguồn tổ ong , Nguồn tổng , công suất lt; 4.6W(IR on), chất liệu vỏ kim loại, môi trường làm việc từ -30°C~+60°C, kích thước Φ70mm×165mm, trọng lượng 0.49KG