Camera Dahua IPC-HDW1120SP 1.3 MP
  • Mã hàng: | Bảo hành: 24 tháng | Kho: liên hệ gtin mpn jsbn IPC-HDW1120SP
  • 2022-08-01 NewCondition
    • Giá: Liên hệ 1.840.000 VND
sản phẩm tốt April 1, 2011
5/ 5stars
sản phẩm tốt
👨‍💼 📞 0987 982 782 💬 alt zalo
👨‍💼 Holine: 📞 0987 982 782 💬 alt zalo
giao hàng nhanh
Mô tả sản phẩm
- Độ phân giải 1.3 Megapixel cảm biến CMOS kích thước 1/3”, 25/30fps@1.3M(1280×960)
- Chất liệu vỏ kim loại, ống kính cố định 3.6mm, chuẩn tương thích Onvif 2.4, CGI, chuẩn chống nước IP67, Nguồn cho Camera 12VDC , có thể dùng Nguồn móc treo camera , hoặc nguồn tổ ong , Nguồn tổng hoặc PoE (802.3af), công suất 4.5W