Bộ kích điện 24V lên 220v 2000W FPC-2000BL Suoer sine chuẩn
  • Mã hàng: | Bảo hành: 12 tháng | Kho: liên hệ gtin mpn jsbn FPC-2000BL
  • 2022-08-01 NewCondition
  • Chuyển đổi điện từ bình acquy sang 220V sử dụng cho chiếu sáng đèn, quạt, tivi, sạc các thiết bị kỹ thuật số, thiết bị y tế ...
    Điện áp ra 220V
    Dạng sóng đầu ra dạng sóng sin chuẩn
    Tần số đầu ra 50Hz
    Điện áp đầu ra 200 ~ 220vAC
    Hiệu suất tiêu chuẩn 91% (đầy tải)
    Hiệu suất tối đa 95% (tải 1/3)
    Dòng không tải <0,3A
    Mua Bộ kích điện 24V lên 220v 2000W FPC-2000BL Suoer sine chuẩn, FPC-2000BL giá rẻ, chính hãng Suoer, bảo hành chính hãng, Đầy đủ phụ kiện đi kèm, tài liệu HDSD. Giao hàng COD thu tiền tận nơi, bán giá luôn rẻ và ưu đãi bạn hàng cũ, đại lý, kỹ thuật và mua số lượng.
sản phẩm tốt April 1, 2011
5/ 5stars
sản phẩm tốt
👨‍💼 📞 0987 982 782 💬 alt zalo
👨‍💼 Holine: 📞 0987 982 782 💬 alt zalo
giao hàng nhanh
Mô tả sản phẩm
Điện áp ra 220V
Tần số đầu ra 50Hz
Điện áp đầu ra 200 ~ 220vAC
Hiệu suất tối đa 95% (tải 1/3)
Dòng không tải <0,3A
Máy phát điện năng lượng mặt trời điện 220V, 50W, 100w, 200w, 300w, 400w, 500w, 600w, 700w, 800w, 900w, 1000w, 1500w, 2000w, 3000w
bộ kích điện năng lượng mặt trời suoer 12v sang 220v
sơ đồ đấu nối cách lắp đặt bộ kích điện năng lượng mặt trời 12v sang 220v
Chức năng Bộ kích điện 24V lên 220v 2000W FPC-2000BL Suoer sine chuẩn
Ưu điểm Bộ kích điện 24V lên 220v 2000W FPC-2000BL Suoer sine chuẩn
- Qua những thông tin tổng hợp trên đây, hy vọng đã giúp bạn đọc hiểu thêm về Bộ kích điện 24V lên 220v 2000W FPC-2000BL Suoer sine chuẩn , mã hàng FPC-2000BL của hãng Suoer để đưa ra quyết định đầu tư đúng đắn.
Ứng dụng Bộ kích điện 24V lên 220v 2000W FPC-2000BL Suoer sine chuẩn
Bộ kích điện 24V lên 220v 2000W FPC-2000BL Suoer sine chuẩn thường được sử dụng ở đâu?
Những lưu ý khi mua Bộ kích điện 24V lên 220v 2000W FPC-2000BL Suoer sine chuẩn
  • Lựa chọn các địa điểm rõ ràng, mặt tiền đường, có nhân viên đông, có nhiều chi nhánh
  • Lựa chọn các Công ty có mã số thuế rõ ràng
  • Yêu cầu có tem/phiếu bảo hành khi mua hàng trực tiếp hoặc mua hàng online
  • Yêu cầu được quyền kiểm tra sản phẩm, test thử chức năng
Thông số kỹ thuật
Điện áp ra 220V
Tần số đầu ra 50Hz
Hiệu suất tối đa 95% (tải 1/3)
Dòng không tải <0,3A
Mua Bộ kích điện 24V lên 220v 2000W FPC-2000BL Suoer sine chuẩn , FPC-2000BL giá rẻ, chính hãng Suoer, bảo hành đầy đủ phụ kiện đi kèm, tài liệu HDSD. Giao hàng COD thu tiền tận nơi, Giá luôn rẻ và ưu đãi bạn hàng cũ, đại lý, kỹ thuật và mua số lượng.
Liên hệ Mua Bộ kích điện 24V lên 220v 2000W FPC-2000BL Suoer sine chuẩn
Khánh An
👨‍💼 📞 0987 982 782 💬 alt zalo
Những câu hỏi thường gặp
Hướng dẫn sử dụng, Cách lắp đặt Bộ kích điện 24V lên 220v 2000W FPC-2000BL Suoer sine chuẩn , Cài đặt cấu hình, chia sẻ như thế nào, có dễ không ???
Hướng dẫn sử dụng, Cách lắp đặt Bộ kích điện 24V lên 220v 2000W FPC-2000BL Suoer sine chuẩn , Cài đặt cấu hình, chia sẻ như thế nào
- Cách lắp đặt Bộ kích điện 24V lên 220v 2000W FPC-2000BL Suoer sine chuẩn rất đơn giản, có tài liệu hướng dẫn đi kèm, đồng thời khi mua hàng tại Khánh An , nếu bạn hàng có yêu cầu thì bộ phận kỹ thuật sẽ cài đặt sẵn mọi thứ, bạn hàng về chỉ cần làm theo hướng dẫn là có thể sử dụng được và Khánh An sẽ hỗ trợ từ xa hoàn chỉnh và sử dụng thành thạo.
- Nếu bạn hàng có nhu cầu lắp đặt Bộ kích điện 24V lên 220v 2000W FPC-2000BL Suoer sine chuẩn tại nhà ở Tp HCM và các tỉnh thì Khánh An có dịch vụ lắp đặt tận nơi với phí thoả thuận và ưu đãi.
(Hỗ trợ những sản phẩm do Khánh An bán ra.)
Tài liệu
- Tài liệu hướng dẫn cài đặt Bộ kích điện 24V lên 220v 2000W FPC-2000BL Suoer sine chuẩn , cấu hình và chia sẻ Bộ kích điện 24V lên 220v 2000W FPC-2000BL Suoer sine chuẩn , Hướng dẫn sử dụng Bộ kích điện 24V lên 220v 2000W FPC-2000BL Suoer sine chuẩn , Phần mềm trên máy tính, Apps điện thoại từ xa qua Zalo, Facebook, Teamviewer, Ultraview.- bạn hàng cần tìm hướng dẫn cài đặt sử dụng Bộ kích điện 24V lên 220v 2000W FPC-2000BL Suoer sine chuẩn vui lòng tham khảo tại: Tải tài liệu hướng dẫn sử dụng Bộ kích điện 24V lên 220v 2000W FPC-2000BL Suoer sine chuẩn Hướng dẫn sử dụng tổng hợp