Camera Cube IP IPC-KW12WP 1.0MP
  • Mã hàng: | Bảo hành: 24 tháng | Kho: liên hệ gtin mpn jsbn IPC-KW12WP
  • 2022-08-01 NewCondition
sản phẩm tốt April 1, 2011
5/ 5stars
sản phẩm tốt
👨‍💼 📞 0987 982 782 💬 alt zalo
👨‍💼 Holine: 📞 0987 982 782 💬 alt zalo
giao hàng nhanh
Mô tả sản phẩm
- Cảm biến ảnh: 1 Megapixel  progressive scan CMOS
- Chuẩn nén ảnh: H.264 MJPEG dual-stream encoding
- Tốc độ truyền ảnh: Max 25/30fps@720P(1280×720)
- Chức năng: DWDR, Day/Night(ICR), 2DNR, AWB, AGC, BLC
- Hiển thị ảnh: Web viewer, CMS(DSS/PSS) DMSS
- Ống kính:3.6mm fixed lens (2.8mm,6mm optional)
- Khoảng cách đèn hồng ngoại: IR LEDs Length 10m
- Cảm biến hồng ngoại khoảng cách tới 6m
- Hỗ trợ thẻ nhớ tới 32GB, kết nối Wifi
THÔNG SỐ KỸ THUẬT DH-IPC-KW12WP
-Camera IP wifi hỗ trợ thẻ nhớ ngoài độ phân giải HD720P
-Cảm biến hình ảnh 1/4” 1.0 Megapixel progressive scan
-Độ phân giải HD 1280 x 720px
-Ống kính tiêu cự 3.6mm góc quan sát 80 độ
-Hồng ngoại thông minh quan sát trong đêm 10m
-Chức năng cân bằng trắng AWB, giảm nhiễu 3D-DNR, AGC, BLC
-Xem từ xa qua mạng bằng điện thoại, máy tính độ nét cao
-Hỗ trợ đa hệ điều hành di động Web viewer, CMS (DSS/PSS) DMSS
-Hỗ trợ thẻ nhớ Micro SD để lưu dữ liệu
-Ghi hình ảnh kèm âm thanh hiện trường chất lượng cao
-Tích hợp Mix và Loa để đàm thoại 2 chiều qua mạng
-Tích hợp cảm biến hồng ngoại tầm quét 5-6m
-Chức năng báo động khi phát hiện người trong vùng quét của cảm biến hồng ngoại
-Hỗ trợ kết nối mạng Lan (có dây) và kết nối Wifi (không dây) lắp đặt dễ dàng
-Công nghệ Điện toán đám mây xem qua mạng không cần cài đặt chỉ cần cắm là chạy
-Tích hợp sẵn dịch vụ DDNS xem qua mạng tốc độ nhanh
-Hỗ trợ tới 20 người truy cập online đồng thời
-Điện áp hoạt động 12V-1A