Thông số kỹ thuật camera IP Fisheye Dahua DH-IPC-EBW81200P
- Camera quan sát 180 độ, nhập khẩu 100%
- Độ phân giải 1/2.3” 12M progressive scan CMOS
- Độ phân giải ghi hình: Max 15fps@12M(4000x3000), 25/30fps@3M(2048x1536)
- Độ nhạy sáng tối thiểu 0.01Lux/F2.2(Color), 0Lux/F2.2(IR on)
- Ống kính mắt cá với tiêu cự 1.42mm cho góc quan sát lên đến 185°
- Tầm xa hồng ngoại 10m
- Hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ lên đến 64GB
- Chuẩn tương thích ONVIF, PSIA, CGI, tích hợp mic thu âm với chuẩn âm thanh G.711a/G.711u/PCM
- Hỗ trợ 1 cổng báo động in/out
- Chuẩn chống va đập IK10
- Điện áp DC12V hoặc PoE, công suất 6W
- Môi trường làm việc từ -30°C~+60°C
- Kích thước Φ110mm×54mm
- Trọng lượng 0.25KG
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Bảo hành 24 tháng
Ống kính mắt cá với tiêu cự 1.57mm cho góc quan sát lên đến 185° , hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ lên đến 64GB, chuẩn tương thích ONVIF,PSIA,CGI, tích hợp mic thu âm với chuẩn âm thanh G.711a/G.711u/PCM, hỗ trợ 1 cổng báo động in/out, chuẩn chống va đập IK10, Chuẩn ngâm nước IP67, Nguồn cho Camera 12VDC , có thể dùng Nguồn móc treo camera , hoặc nguồn tổ ong , Nguồn tổng, PoE (802.3af) , công suất 13W, môi trường làm việc từ -30°C~+60°C,kích thước Φ150mm x 50.7mm,trọng lượng 0.85KG