Camera IP hồng ngoại Dahua IPC-HFW4120DP 1.3 Megapixel
  • Mã hàng: | Bảo hành: 24 tháng | Kho: liên hệ gtin mpn jsbn IPC-HFW4120DP
  • 2022-08-01 NewCondition
sản phẩm tốt April 1, 2011
5/ 5stars
sản phẩm tốt
👨‍💼 📞 0987 982 782 💬 alt zalo
👨‍💼 Holine: 📞 0987 982 782 💬 alt zalo
giao hàng nhanh
Mô tả sản phẩm
Độ phân giải 1/3” 1.3 Megapixel progressive scan CMOS, 25/30fps@1.3M(1280×960)
Ống kính cố định 3.6mm, 6mm tuỳ chọn, chức năng thông minh: Nhận dạng khuôn mặt, phát hiện xâm nhập, thay đổi hiện trường , chuẩn tương thích ONVIF, PSIA, CGI, chuẩn ngâm nước IP67, Nguồn cho Camera 12VDC , có thể dùng Nguồn móc treo camera , hoặc nguồn tổ ong , Nguồn tổng hoặc PoE (802.3af), công suất 4,9W Chất liệu vỏ kim loại,môi trường làm việc từ -30°C~+60°C,kích thước Φ90.4mm×241.8mm,trọng lượng 0.61KG